Sierra Leone
0 : 0
Zambia
Chọn nhà cái
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Hiệp 1
FT
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
SỚM
FT
-
-
-
-
-
-
Châu Á
SỚM - - -
FT - - -
Châu Âu
SỚM - - -
FT - - -
Tài xỉu
SỚM - - -
FT - - -
Phạt góc
SỚM - - -
FT - - -

Phát sóng trực tiếp Sierra Leone vs Zambia vào lúc 23:00, ngày 19/11

CAF Africa Cup of Nations

Mô phỏng trận đấu

Top nhà cái
1
BH thể thao cược đầu hoàn 100%
Top nhà cái
1
BH thể thao cược đầu hoàn 100%

Bình Luận

Đường link xem trực tuyến trận đấu Sierra Leone vs Zambia chuẩn nhất.

Tường thuật trận đấu Sierra Leone vs Zambia miễn phí hôm nay.

Xem ngay Sierra Leone vs Zambia trên Xoilac TV Offical với đường tốc độ cao.

Địa chỉ xem trận đấu Sierra Leone vs Zambia ở đâu?

Cập nhật Acestream, Link sopcast Sierra Leone vs Zambia full HD.

Thông tin sơ đồ, dữ liệu đội bóng, đội hình xuất phát, link trực tiếp sẽ được cập nhật sớm trước 15 phút.

X
X